Spacewalk - en to gu translation catalogue (332 entries)

en: 
     Tip: Minor releases with a '*' are currently supported by Red Hat.
gu: 
     મદદ: '*' સાથે ગૌણ પ્રકાશનો હાલમાં Red Hat દ્દારા આધારભૂત છે.

en: 
    Aborted.
gu: 
    અડધેથી બંધ થઈ ગઈ.

en: 
    Are you sure you would like to continue?
gu: 
    શું તમે ખરેખર ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en:   <Tab>/<Alt-Tab> between elements  |  <Space> selects  |  <F12> next screen
gu:   <Tab>/<Alt-Tab> વસ્તુઓ વચ્ચે  |  <Space> પસંદ કરે છે  |  <F12> આગળની સ્ક્રીન

en:  Minor Release:
gu: ગૌણ પ્રકાશન:

en: %s megabytes
gu: %s મેગાબાઈટો

en: %s was not found
gu: %s મળ્યું ન હતું

en: *Email Address:
gu: *ઈમેઈલ સરનામું:

en: <b><span size="12000">Incompatible Certificate File</span></b>
    
     The certificate is expired. Please ensure you have the correct  certificate and your system time is correct.
gu: <b><span size="12000">અસુસંગત પ્રમાણપત્ર ફાઇલ</span></b>
    
     પ્રમાણપત્ર નિવૃત્ત થયેલ છે. મહેરબાની કરીને ખાતરી કરો કે તમારી પાસે યોગ્ય પ્રમાણપત્ર છે તમારો સિસ્ટમ સમય યોગ્ય છે.

en: <b>Downloads &amp; Upgrades:</b>
gu: <b>ડાઉનલોડ અને સુધારાઓ:</b>

en: <b>HTTP Proxy</b>
gu: <b>HTTP પ્રોક્સી</b>

en: <b>Login:</b>
gu: <b>પ્રવેશ:</b>

en: <b>Management:</b>
gu: <b>સંચાલન:</b>

en: <b>Security &amp; Updates:</b>
gu: <b>સુરક્ષા અને સુધારાઓ:</b>

en: <b>Support:</b>
gu: <b>આધાર:</b>

en: <b>System ID:</b>
gu: <b>સિસ્ટમ ID:</b>

en: <b>The network connection on your system is not active. Your system cannot be set up for software updates at this time.</b>
gu: <b>તમારી સિસ્ટમ પરનું નેટવર્ક જોડાણ સક્રિય નથી. તમારી સિસ્ટમ આ સમયે સોફ્ટવેર સુધારાઓ માટે સુયોજિત કરી શકાતી નથી.</b>

en: <b>Tip:</b> Minor releases with a '*' are currently fully supported by Red Hat.
gu: <b>મદદ:</b>'*' સાથે ગૌણ પ્રકાશનો હાલમાં Red Hat દ્દારા સંપૂર્ણપણે આધારભૂત છે.

en: <b>Warning:</b> Using this option, your system will always be the most recent minor release and <b>cannot</b> be limited to an older release version.
gu: <b>ચેતવણી:</b> આ વિકલ્પની મદદથી, તમારી સિસ્ટમ હંમેશા તાજેતરની ગૌણ પ્રકાશન રહેશે અને જૂની પ્રકાશન આવૃત્તિ માટે મર્યાદિત <b>હોઇ શકતી નથી</b>.

en: <b>Warning</b>
gu: <b>ચેતવણી</b>

en: <b>You have no active subscriptions available in your account.</b> You will need to do one of the following to create an active subscription in your account before this system can be registered:
gu: <b>તમારી પાસે તમારા ખાતામાં કોઈ સક્રિય ઉમેદવારીઓ ઉપલબ્ધ નથી.</b> આ સિસ્ટમ રજીસ્ટર કરી શકાય તે પહેલાં તમારે તમારા ખાતામાં સક્રિય ઉમેદવારી બનાવવા માટે તમારે નીચેનામાંનુ એક કરવું જોઈએ:

en: <b>Your system was registered for updates during installation.</b>
gu: <b>તમારી સિસ્ટમ સ્થાપન દરમ્યાન સુધારાઓ માટે રજીસ્ટર થયેલ હતી.</b>

en: <b>_All available updates</b> will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
gu: <b>બધા ઉપલબ્ધ સુધારાઓ (_A)</b> એ આ સિસ્ટમને પૂરા પાડશે.  આ સિસ્ટમ જો સુધારેલ રાખેલ છે, તો તે હંમેશા તાજેતરની Red Hat Enterprise Linux 6 ની ઉપલબ્ધ ગૌણ પ્રકાશન માટે સરખી હશે.  તે મુખ્ય 'Red Hat Enterprise Linux 6' સોફ્ટવેર ચેનલમાં રજીસ્ટર થયેલ હશે.

en: <b>_Limited updates</b> will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
gu: <b>મર્યાદિત સુધારાઓ (_L)</b> એ નીચેની હકદાર Red Hat Enterprise Linux ગૌણ પ્રકાશન સોફ્ટવેર ચેનલ સાથે સુસંગત જાળવી રાખવા માટે આ સિસ્ટમને પૂરી પાડશે:

en: <big><b>Moving to earlier releases won't be possible</b></big>
gu: <big><b>પહેલાનાં પ્રકાશનોમાં ખસેડવાનું શક્ય નથી</b></big>

en: <big><b>Profile Data</b></big>
gu: <big><b>રૂપરેખા માહિતી</b></big>

en: <big><b>System Name</b></big>
gu: <big><b>સિસ્ટમ નામ</b></big>

en: <small><b>Example:</b> squid.example.com:3128</small>
gu: <small><b>ઉદાહરણ:</b> squid.example.com:3128</small>

en: <small><b>Example</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>
gu: <small><b>ઉદાહરણ</b>: XXXX-XXXX-XXXX-XXXX</small>

en: <small><b>Tip:</b> Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>
gu: <small><b>મદદ:</b> Red Hat તમારા ખાનગીપણાને મૂલ્ય આપે છે: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html.</small>

en: <small>Tip: Forgot your login or password? Contact your Satellite's <i>Organization Administrator</i>.</small>
gu: <small>મદદ: શું તમારો પ્રવેશ અથવા પાસવર્ડ ભૂલી ગયા છો? તમારા સેટેલાઈટના <i>સંસ્થા સંચાલક</i> નો સંપર્ક કરો.</small>

en: A common cause of this error is the system time being incorrect. Verify that the time on this system is correct.
gu: આ ભૂલ ઉદ્દભવવાનું સામાન્ય કારણ સિસ્ટમ સમય હોઈ શકે. આ સિસ્ટમ પર સમય યોગ્ય છે કે નહિં તે ચકાસો.

en: A connection was attempted with a malformed URI.
gu: મેલફોર્મ થયેલ URI સાથે જોડાણનો પ્રયત્ન થયેલ હતો.

en: A connection was attempted with a malformed URI: %s.
gu: મેલફોર્મ થયેલ URI સાથે જોડાણનો પ્રયત્ન કરેલ હતો: %s.

en: A profilename was not specified, and hostname and IP address could not be determined to use as a profilename, please specify one.
gu: રુપરેખા નામ સ્પષ્ટ કરાયેલ નથી, અને યજમાન નામ અને IP સરનામું રુપરેખા નામ તરીકે વાપરવા માટે નક્કી કરાશે, મહેરબાની કરીને એક સ્પષ્ટ કરો.

en: A proxy was specified at %s.
gu: %s આગળ પ્રોક્સી સ્પષ્ટ થયેલ હતું.

en: A recognizable name will help you identify this system in a management interface.
gu: ઓળખી શકાય તેવું નામ સંચાલન ઇન્ટરફેસમાં ઓળખવમાં તમને મદદ કરશે.

en: A username and password are required to register a system.
gu: વપરાશકર્તાનામ અને પાસવર્ડને સિસ્ટમ રજીસ્ટર કરવાની જરૂર છે.

en: Access to the technical support experts at Red Hat or Red Hat's partners for help with any issues you might encounter with this system.
gu: તમે આ સિસ્ટમ સાથે જે કંઈપણ સમસ્યાઓ અનુભવો તેની મદદ માટે Red Hat અથવા Red Hat ના ભાગીદારો આગળ નિષ્ણાતોની ટેક્નિકલ આધારનો વપરાશ.

en: Activate a previously purchased subscription you have not yet activated.
gu: તમે પહેલાં ખરીદેલ ઉમેદવારી કે જે તમે હજુ સુધી સક્રિય કરેલ નથી તેને સક્રિય કરો.

en: Additional hardware information including PCI devices, disk sizes and mount points will be included in the profile.
gu: વધારાની હાર્ડવેર જાણકારી કે જે PCI ઉપકરણો, ડિસ્ક માપો અને માઉન્ટ પોઈન્ટ સમાવે છે તે તેની રુપરેખામાં સમાવિષ્ટ છે.

en: All available updates
gu: બધા ઉપલબ્ધ સુધારાઓ

en: All available updates will be provided to this system. If kept updated, this system will always be equivalent to the latest minor release in the main 'Red Hat Enterprise Linux x' software channel.
gu: બધા ઉપલબ્ધ સુધારાઓ એ આ સિસ્ટમને પૂરા પાડશે.  આ સિસ્ટમ જો સુધારેલ રાખેલ છે, તો તે હંમેશા તાજેતરની Red Hat Enterprise Linux 6 ની ઉપલબ્ધ ગૌણ પ્રકાશન માટે સરખી હશે.  તે મુખ્ય 'Red Hat Enterprise Linux 6' સોફ્ટવેર ચેનલમાં રજીસ્ટર થયેલ હશે.

en: An error has occurred:
gu: ભૂલ ઉદ્દભવી છે:

en: An unexpected OS error occurred: %s
gu: એક અનિચ્છનિય OS ભૂલ ઉદ્દભવી: %s

en: Aplet screenshot
gu: ઍપલેટ સ્ક્રીનશોટ

en: Arch
gu: પેટી

en: Architecture: %s, OS Release: %s, OS Version: %s
gu: આર્કીટેક્ચર: %s, OS પ્રકાશન: %s, OS આવૃત્તિ: %s

en: Are you Sure?
gu: શું તમે ખરેખર છો?

en: Are you sure you don't want to register your system with Red Hat? You'll miss out on the benefits of a Red Hat Enterprise Linux Subscription:
gu: શું તમે ખરેખર તમારી સિસ્ટમને Red Hat Network સાથે જોડવા માંગતા નથી? તમે Red Hat Enterprise Linux ઉમેદવારીના લાભો ગુમાવી બેસશો:

en: Are you sure you would like to continue?
gu: શું તમે ખરેખર ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: Attempting to run more than one instance of rhn_check. Exiting.
gu: rhn_check. Exiting નાં એક કરતા વધારે નમૂનાને ચલાવવા માટે પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે.

en: Back
gu: પાછળ

en: Building Package List
gu: પેકેજની યાદી બનાવી રહ્યા છીએ

en: Building a list of RPM packages installed on your system.  Please wait.
gu: તમારી સિસ્ટમ પર સ્થાપિત RPM પેકેજોની યાદી બનાવી રહ્યા છીએ.  મહેરબાની કરીને રાહ જુઓ.

en: CPU Model:
gu: CPU મોડેલ:

en: CPU Speed:
gu: CPU ઝડપ:

en: CPU model:
gu: CPU મોડેલ:

en: CPU speed:
gu: CPU ઝડપ:

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Cannot contact selected server
gu: પસંદ થયેલ સર્વરનો સંપર્ક કરી શકાતો નથી

en: Certificate _Location:
gu: પ્રમાણપત્ર સ્થાન (_L):

en: Choose Service
gu: સર્વર પસંદ કરો

en: Choose minor release
gu: ગૌણ પ્રકાશન પસંદ કરો

en: Close
gu: બંધ કરો

en: Compliance:
gu: સુસંગત:

en: Confirm operating system release selection
gu: ઓપરેટીંગ સિસ્ટમ પ્રકાશન પસંદગીની ખાતરી કરો

en: Confirm operation system release selection
gu: ઓપરેટીંગ સિસ્ટમ પ્રકાશન પસંદગીની ખાતરી કરો

en: Connection aborted by the user
gu: વપરાશકર્તા દ્વારા સંપર્ક તોડી નંખાયો

en: Create Profile
gu: રૂપરેખા બનાવો

en: Create Profile - Hardware
gu: તમારી સિસ્ટમ રૂપરેખા બનાવો - હાર્ડવેર

en: Create Profile - Packages
gu: તમારી સિસ્ટમ રૂપરેખા બનાવો - પેકેજો

en: Create profile
gu: રૂપરેખા બનાવો

en: Delay error from server.  The message was:
gu: સર્વરમાંથી વિલંબ ભૂલ.  સંદેશો આ હતો:

en: Do not attempt to use X
gu: X વાપરવાનું પસંદ કરો નહિં

en: Do not probe or upload any hardware info
gu: કોઈપણ હાર્ડવેર જાણકારી ચકાસો નહિં કે અપલોડ કરો નહિં

en: Do not profile or upload any package info
gu: કોઈપણ પેકેજ જાણકારી રૂપરેખા કરો નહિં કે અપલોડ કરો નહિં

en: Do not start rhnsd after completion
gu: સમાપ્તિ પછી rhnsd શરૂ કરો નહિં

en: Do not upload any virtualization info
gu: કોઈપણ વર્ચ્યુઅલાઈઝેશન જાણકારી અપલોડ કરો નહિં

en: Double-check the location - is '%s' correct? If not, you can correct it and try again.
gu: સ્થાન બેવાર ચકાસો - શું '%s' બરાબર છે? જો નહિં, તો તમે તેને બરાબર કરી શકો છો અને ફરીથી પ્રયત્ન કરી શકો છો.

en: Download installation images for Red Hat Enterprise Linux releases, including new releases.
gu: નવા પ્રકાશનોને સમાવીને Red Hat Enterprise Linux પ્રકાશનો માટે, સ્થાપન CD ઈમેજો ડાઉનલોડ કરો.

en: Downloads & Upgrades:
gu: ડાઉનલોડ & સુધારાઓ:

en: ERROR
gu: ભૂલ

en: ERROR: can not find RHNS CA file
gu: ભૂલ: RHNS CA ફાઈલ શોધી શકતા નથી

en: Enter in the format hostname(:port)
gu: hostname(:port) બંધારણમાં દાખલ કરો

en: Error
gu: ભૂલ

en: Error communicating with server. The message was:
gu: સર્વર સાથે સંપર્ક કરવામાં ભૂલ. સંદેશો આ હતો:

en: Error parsing the oemInfo file at field:
gu: oemInfo ફાઈલને આ ક્ષેત્ર આગળ પદચ્છેદ કરવામાં ભૂલ:

en: Error reading cpu information:
gu: cpu જાણકારી વાંચવામાં ભૂલ:

en: Error reading install method information:
gu: સ્થાપન પદ્ધતિ જાણકારી વાંચવામાં ભૂલ:

en: Error reading network interface information:
gu: નેટવર્ક ઈન્ટરફેસ જાણકારી વાંચવામાં ભૂલ:

en: Error reading networking information:
gu: નેટવર્ક જાણકારી વાંચવામાં ભૂલ:

en: Error reading system memory information:
gu: સિસ્ટમ મેમરી જાણકારી વાંચવામાં ભૂલ:

en: Error running hardware profile
gu: હાર્ડવેર રુપરેખા ચલાવતી વખતે સમસ્યા

en: Error validating data at server:
gu: સર્વર પર માહિતી ચકાસવામાં ભૂલ:

en: Error:
gu: ભૂલ:

en: Error: Server Unavailable. Please try later.
gu: ભૂલ: સર્વર બિનઉપલબ્ધ છે. મહેરબાની કરીને પછીથી પ્રયત્ન કરો.

en: Example: https://satellite.example.com/XMLRPC
gu: ઉદાહરણ: https://satellite.example.com

en: Fatal Error
gu: મોટી ભૂલ

en: File Not Found:
gu: ફાઈલ મળી નથી:

en: Finish
gu: પૂર્ણ થયું

en: Getting list of packages installed on the system
gu: સિસ્ટમ પર સ્થાપિત પેકેજોની યાદી મેળવી રહ્યા છીએ

en: Go Back and Register
gu: પાછા જાવ અને રજીસ્ટર કરો

en: Hardware Info
gu: હાર્ડવેર જાણકારી

en: Hardware Profile
gu: હાર્ડવેર રૂપરેખા

en: Hostname:
gu: યજમાનનામ:

en: Hostname:
gu: યજમાનનામ:

en: I <b>_don't</b> have an SSL certificate. I will contact my system administrator for assistance and will register at a later time.
gu: મારી પાસે SSL પ્રમાણપત્ર <b>નથી</b>. સહાય માટે હું મારા સિસ્ટમ સંચાલકનો સંપર્ક કરીશ અને પછીના સમયે રજીસ્ટર કરીશ (_d).

en: I would like to connect via an _HTTP proxy.
gu: હું HTTP પ્રોક્સી મારફતે જોડાવા ઈચ્છુ છુ (_H).

en: I'll register later.
gu: હું પછીથી રજીસ્ટર કરીશ.

en: IP Address:
gu: IP સરનામું:

en: IP Address:
gu: IP સરનામું:

en: Include RPM packages installed on this system in my System Profile
gu: મારી સિસ્ટમ રુપરેખામાં આ સિસ્ટમ પર સ્થાપિત RPM પેકેજો સમાવો

en: Include the following information about hardware and network:
gu: હાર્ડવેર અને નેટવર્ક વિશે નીચેની જાણકારી સમાવો:

en: Installation _Number:
gu: સ્થાપન નંબર (_N):

en: It appears this system has already been set up for software updates:
gu: એવું દેખાય છે કે આ સિસ્ટમ સોફ્ટવેર સુધારાઓ માટે પહેલાથી જ સુયોજિત થઈ ગયેલ છે:

en: Limited Updates Only
gu: ફક્ત મર્યાદિત સુધારાઓ

en: Limited updates
gu: મર્યાદિત સુધારાઓ

en: Limited updates will be provided to this system, maintaining compatibility with the selected minor release software channel:
gu: મર્યાદિત સુધારાઓ એ નીચેની હકદાર Red Hat Enterprise Linux ગૌણ પ્રકાશન સોફ્ટવેર ચેનલ સાથે સુસંગત જાળવી રાખવા માટે આ સિસ્ટમને પૂરી પાડશે:

en: Link To Subscription
gu: ઉમેદવારીમાં કડી કરો

en: Location:
gu: સ્થાન:

en: Log in to http://rhn.redhat.com/ and unentitle an inactive system at Your RHN > Subscription Management > System Entitlements.
gu: http://rhn.redhat.com/ માં પ્રવેશ કરો અને તમારું RHN > ઉમેદવારી વ્યવસ્થાપન > સિસ્ટમ ઉમેદવારીઓ આગળ અસક્રિય સિસ્ટમની ઉમેદવારી દૂર કરો.

en: Login:
gu: પ્રવેશ:

en: Make sure the network connection on this system is operational.
gu: ખાતરી કરો કે આ સિસ્ટમ પરનું નેટવર્ક જોડાણ વિધેયાત્મક છે.

en: Manage subscriptions and systems registered to Customer Portal via access.redhat.com or through one of our other subscription management services.
gu: access.redhat.com મારફતે અથવા અમારી એક બીજી ઉમેદવારી સેવાઓ મારફતે કસ્ટમર પોર્ટલમાં રજીસ્ટર થયેલ ઉમેદવારીઓ અને સિસ્ટમોને સંચાલિત કરો.

en: Management
gu: વ્યવસ્થાપન

en: Management:
gu: સંચાલન:

en: Memory:
gu: મેમરી:

en: Memory:
gu: મેમરી:

en: Network error:
gu: નેટવર્ક ભૂલ:

en: Next
gu: આગળ

en: No, Cancel
gu: ના, રદ કરો

en: Notice
gu: સૂચના

en: OK
gu: બરાબર

en: Operating System Release Version
gu: ઓપરેટીંગ સિસ્ટમ આવૃત્તિ:

en: Operating System version:
gu: ઓપરેટીંગ સિસ્ટમ આવૃત્તિ:

en: Package
gu: પેકેજ

en: Package Information
gu: પેકેજ જાણકારી

en: Password error. The message was:
gu: પાસવર્ડ ભૂલ. સંદેશો આ હતો:

en: Password:
gu: પાસવર્ડ:

en: Please enter a desired login.
gu: મહેરબાની કરીને જરૂરી પ્રવેશ દાખલ કરો.

en: Please enter and verify a password.
gu: મહેરબાની કરીને પાસવર્ડ દાખલ કરો અને ખાતરી કરો.

en: Please enter your Red Hat account information:
gu: તમારી ખાતા જાણકારી દાખલ કરો

en: Please enter your login information for the %s Red Hat Network Satellite:
gu: મહેરબાની કરીને %s Red Hat Network સેટેલાઈટ માટે તમારી પ્રવેશ જાણકારી દાખલ કરો:

en: Please review the subscription details below:
gu: મહેરબાની કરીને ઉમેદવારી વિગતો નીચે પ્રમાણે રીવ્યુ કરો:

en: Press <space> to deselect the option.
gu: વિકલ્પ નાપસંદ કરવા માટે <space> દબાવો.

en: Problem registering system.
gu: સિસ્ટમની નોંધણી કરાવવામાં ભૂલ.

en: Problem registering system.
    
    A universal default activation key limits the number of systems which can connect to the RHN organization associated with your login. To allow this system to connect, please contact your RHN organization administrator to increase the number of systems allowed to connect or to disable this universal default activation key. More details can be found in Red Hat Knowledgebase Article #7924 at http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm
gu: સિસ્ટમ રજીસ્ટર કરવામાં સમસ્યા.
    
    સાર્વત્રિક મૂળભૂત સક્રિયકરણ કી સિસ્ટમોની સંખ્યા પર મર્યાદા મૂકે છે કે જે તમારા પ્રવેશ સાથે સંકળાયેલ RHN સંસ્થા સાથે જોડાઈ શકે. આ સિસ્ટમને જોડાવા માટે પરવાનગી આપવા માટે, મહેરબાની કરીને આ સાર્વત્રિક મૂળભૂત સક્રિયકરણ કી નિષ્ક્રિય કરવા માટે અથવા જોડાવા માટેની સિસ્ટમોની મહત્તમ સંખ્યા વધારવા માટે તમારા RHN સંસ્થા સંચાલકનો સંપર્ક કરો. વધુ વિગતો Red Hat Knowledgebase લેખ #7924 માં http://kbase.redhat.com/faq/FAQ_61_7924.shtm આગળથી શોધી શકાશે

en: Problem registering system:
gu: સિસ્ટમની નોંધણી કરાવવામાં સમસ્યા:

en: Problem sending hardware information.
gu: હાર્ડવેર જાણકારી મોકલવામાં સમસ્યા.

en: Problem sending hardware profile.
gu: હાર્ડવેર રુપરેખા મોકલતી વખતે સમસ્યા.

en: Problem sending hardware profile:
gu: હાર્ડવેર રુપરેખા મોકલતી વખતે સમસ્યા:

en: Problem sending package information.
gu: પેકેજ જાણકારી મોકલવામાં સમસ્યા.

en: Problem sending package list.
gu: પેકેજ યાદી મોકલવામાં સમસ્યા.

en: Problem sending package list:
gu: પેકેજ યાદી મોકલવામાં સમસ્યા:

en: Problem writing out system id to disk.
gu: સિસ્ટમ id ને ડિસ્કમાં લખવામાં સમસ્યા.

en: Profile name:
gu: રુપરેખા નામ:

en: Provide a Security Certificate
gu: સુરક્ષા પ્રમાણપત્ર પૂરું પાડો

en: Provide a security certificate
gu: સુરક્ષા પ્રમાણપત્ર પૂરું પાડો

en: Proxy Configuration
gu: પ્રોક્સી સ્થાન

en: Proxy P_assword:
gu: પ્રોક્સી પાસવર્ડ (_a):

en: Proxy Setup Button
gu: પ્રોક્સી સુયોજન બટન

en: Proxy _Username:
gu: પ્રોક્સી વપરાશકર્તાનામ (_U):

en: Purchase an additional Red Hat Enterprise Linux subscription at http://www.redhat.com/store/.
gu: વધારાની Red Hat Enterprise Linux ઉમેદવારી http://www.redhat.com/store/ પર ખરીદો.

en: RHN Registration
gu: RHN રજીસ્ટ્રેશન

en: RHN login field
gu: RHN પ્રવેશ ક્ષેત્ર

en: RHN password field
gu: RHN પાસવર્ડ ક્ષેત્ર

en: RPM dependency error. The message was:
gu: RPM આધારભૂતપણાની ભૂલ. સંદેશો આ હતો:

en: RPM error.  The message was:
gu: RPM ભૂલ.  સંદેશો આ હતો:

en: RPM information is important to determine what updated software packages are relevant to this system.
gu: RPM જાણકારી એ કયા સુધારાયેલ સોફ્ટવેર પેકેજો તમારી સિસ્ટમ માટે યોગ્ય છે તે નક્કી કરવા માટે જરુરી છે.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system <b>updated</b> and <b>secure</b>.
gu: તાજેતરના સોફ્ટવેર સુધારાઓ મેળવો, સુરક્ષા સુધારાઓને સમાવીને, આ Red Hat Enterprise Linux સિસ્ટમ <b>સુધારાયેલ</b> અને <b>સુરક્ષિત</b> રાખીને.

en: Receive the latest software updates, including security updates, keeping this Red Hat Enterprise Linux system updated and secure.
gu: આ Red Hat Enterprise Linux સિસ્ટમને સુધારાયેલ અને સુરક્ષિત રાખીને સુરક્ષા સુધારાઓ સમાવીને, તાજેતરના સોફ્ટવેર સુધારાઓ મેળવી રહ્યા છીએ.

en: Red Hat Account
gu: Red Hat પ્રવેશ

en: Red Hat Linux Version:
gu: Red Hat Linux આવૃત્તિ:

en: Red Hat Login:
gu: Red Hat પ્રવેશ:

en: Register Later
gu: હું પછીથી રજીસ્ટર કરીશ.

en: Register _Later
gu: હું પછીથી રજીસ્ટર કરીશ.

en: Register the system even if it is already registered
gu: જો પહેલાથી જ રજીસ્ટર થયેલ હોય તો પણ સિસ્ટમ રજીસ્ટર કરો

en: Registering System
gu: સિસ્ટમ રજીસ્ટર કરી રહ્યા છીએ

en: Registering your system with Red Hat allows you to take full advantage of the benefits of a paid subscription, including:
gu: તમારી સિસ્ટમને Red Hat Network સલાથે જોડવાનું તમને ચૂકવણી ઉમેદવારીના પૂરેપૂરો લાભો ઉઠાવવા માટે પરવાનગી આપે છે, આ બધું સમાવીને:

en: Review Subscription
gu: ઉમેદવારીનું રીવ્યુ કરો

en: Review system...
gu: સિસ્ટમનું રીવ્યુ કરો...

en: Security & Updates:
gu: સુરક્ષા & સુધારાઓ:

en: See /var/log/up2date for more information
gu: વધુ જાણકારી માટે /var/log/up2date જુઓ

en: Select A File
gu: ફાઈલ પસંદ કરો

en: Select how your system will receive updates:
gu: પસંદ કરો કેવી રીતે સિસ્ટમ સુધારા મેળવશે:

en: Send _hardware profile
gu: હાર્ડવેર રૂપરેખા મોકલો (_h)

en: Send _package profile
gu: પેકેજ રૂપરેખા મોકલો (_p)

en: Send hardware profile checkbox
gu: હાર્ડવેર રૂપરેખા ચેકબોક્સને મોકલો

en: Send package profile checkbox
gu: પેકેજ રૂપરેખા ચેકબોક્સને મોકલો

en: Send us a profile of your current hardware and packages so we can determine what updates are available.
gu: તમારે કયા પેકેજો અને હાર્ડવેર તમારી સિસ્ટમ પર સ્થાપિત થયેલ છે તેની રૂપરેખા મોકલવાની જરૂર રહેશે કે જેથી અમે નક્કી કરી શકીએ કે કયા સુધારાઓ ઉપલબ્ધ છે.

en: Sending Information
gu: પેકેજ જાણકારી મોકલી રહ્યા છીએ

en: Sending hardware information
gu: હાર્ડવેર જાણકારી મોકલી રહ્યા છીએ

en: Sending package information
gu: પેકેજ જાણકારી મોકલી રહ્યા છીએ

en: Server has refused connection due to high load
gu: સર્વરે વધુ પડતા ભારને લીધે સંપર્ક તોડી નાંખ્યો

en: Set Up Software Updates
gu: સોફ્ટવેર સુધારાઓ સુયોજિત કરો

en: Show additional output
gu: વધારાનું આઉટપુટ બતાવો

en: Software Channel Subscriptions:
gu: સોફ્ટવેર ચેનલ ઉમેદવારીઓ:

en: Software Update Not Set Up
gu: સોફ્ટવેર સુધારાઓ સુયોજિત કરો

en: Software Updates Not Set Up
gu: સોફ્ટવેર સુધારાઓ સુયોજિત કરો

en: Software update setup has been completed for this system.
gu: સોફ્ટવેર સુધારા સુયોજન આ સિસ્ટમ માટે પરિપૂર્ણ થઈ ગયેલ છે.

en: Something went wrong while installing the new certificate:
gu: નવું પ્રમાણપત્ર સ્થાપિત કરતી વખતે કંઈક ખોટું ગયું:

en: Specify a file to use as the ssl CA cert
gu: ssl CA પ્રમાણપત્ર તરીકે વાપરવા માટે ફાઈલ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify a password
gu: પાસવર્ડ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify a password to use with an authenticated http proxy
gu: સત્તાધિકરણ થયેલ http પ્રોક્સી સાથે વપરાયેલ પાસવર્ડ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify a profilename
gu: રૂપરેખાનામ સ્પષ્ટ કરી રહ્યા છીએ

en: Specify a url to use as a server
gu: સર્વર તરીકે વાપરવા માટે url સ્પષ્ટ કરો

en: Specify a username
gu: વપરાશકર્તાનામ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify a username to use with an authenticated http proxy
gu: સત્તાધિકરણ કરાયેલ http proxy સાથે વાપરવા માટે વપરાશકર્તા નામ સ્પષ્ટ કરો

en: Specify an activation key
gu: સક્રિયકરણ કી સ્પષ્ટ કરો

en: Specify an http proxy to use
gu: વાપરવા માટે http પ્રોક્સી સ્પષ્ટ કરો

en: Specify an organizational id for this system
gu: આ સિસ્ટમ માટે સંસ્થાકીય id સ્પષ્ટ કરો

en: Start Window
gu: શરૂઆત વિન્ડો

en: Subscribe this system to the EUS channel tied to the system's redhat-release
gu: સિસ્ટમનાં redhat-પ્રકાશનમાં બાંધેલ EUS ચેનલમાં આ સિસ્ટમની ઉમેદવારી કરો

en: Subscriptions have been activated for the following Red Hat products/services:
gu: નીચેના Red Hat ઉત્પાદનો/સેવાઓ માટે ઉમેદવારીઓ સક્રિય કરવામાં આવેલ છે:

en: Support:
gu: આધાર:

en: System Already Registered
gu: સિસ્ટમ પહેલેથી જ રજીસ્ટર થયેલ છે

en: System ID:
gu: સિસ્ટમ ID:

en: System Registration
gu: RHN રજીસ્ટ્રેશન

en: System _Name:
gu: સિસ્ટમ નામ (_N):

en: Take me back to the registration
gu: મને પાછા રજીસ્ટ્રેશન પર લઈ જાવ

en: Take me back to the setup process.
gu: મને સુયોજન પ્રક્રિયા પર પાછા લઈ જાવ.

en: The installation number [ %s ] provided is not a valid installation number. Please go back to the previous screen and fix it.
gu: પૂરો પાડવામાં આવેલ સ્થાપન નંબર [ %s ] એ માન્ય સ્થાપન નંબર નથી. મહેરબાની કરીને પહેલાંની સ્ક્રીન પર પાછા જાવ અને તેને સુધારો.

en: The installation number is invalid
gu: સ્થાપન નંબર અયોગ્ય છે

en: The server indicated an error:
gu: સર્વરે ભૂલ દર્શાવી:

en: The server may be in outage mode. You may have to try connecting later.
gu: સર્વર આઉટેજ સ્થિતિમાં હોઈ શકે. તમારે પછીથી જોડાવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ.

en: The server you are registering against does not support EUS.
gu: EUS ને આધાર આપતુ નથી તેની વિરુદ્દ તમે સર્વરને રજીસ્ટર કરી રહ્યા છે.

en: There was a SSL crypto error: %s
gu: ત્યાં SSL ક્રિપ્ટો ભૂલ હતી: %s

en: There was a problem registering this system.
gu: આ સિસ્ટમની નોંધણી કરાવવામાં ભૂલ હતી.

en: There was an SSL error. This could be because the file you picked was not a certificate file.
gu: ત્યાં SSL ભૂલ હતી. આ કદાચ તમે જે ફાઈલ લીધેલ હતી તે પ્રમાણપત્ર ફાઈલ ન હતી તેના કારણે હોઈ શકે.

en: There was an SSL error: %s
gu: ત્યાં SSL ભૂલ હતી: %s

en: There was an authentication error: %s
gu: ત્યાં સત્તાધિકરણ ભૂલ હતી: %s

en: There was an error building the list of packages.
gu: પેકેજોની યાદીને બિલ્ડ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ હતી.

en: There was an error communicating with the registration server.  The message was:
gu: નોંધણી સર્વર સાથે સંપર્ક કરવામાં ત્યાં ભૂલ હતી.  સંદેશો આ હતો:

en: There was an error communicating with the registration server:
gu: રજીસ્ટર સર્વર સાથે વાર્તલાપ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ હતી:

en: There was an error getting the list of hardware.
gu: હાર્ડવેરની યાદી મેળવી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ હતી.

en: There was an error loading your configuration.  Make sure that
    you have read access to /etc/sysconfig/rhn.
gu: તમારી રુપરેખા લાવવામાં ભૂલ હતી.  ખાતરી કરો કે તમારી
    પાસે /etc/sysconfig/rhn વાંચવાની પરવાનગી છે.

en: There was an error saving your configuration. Make sure that
    you own %s.
gu: ત્યાં રુપરેખાંકન સંગ્રહિત કરવામાં ભૂલ. ખાતરી કરો કે તે તમારુ પોતાનું %s છે.

en: There was an error while applying your choice.
gu: જ્યારે તમારી પસંદગી લાગુ કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ હતી.

en: There was an error while assembling information for the profile.
gu: જ્યારે રૂપરેખા માટે જાણકારીને ભેગી કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ હતી.

en: There was an error while creating the profile.
gu: રૂપરેખા રચતી વખતે ભૂલ હતી.

en: There was an error while installing the certificate.
gu: પ્રમાણપત્ર  સ્થાપિત કરી રહ્યા હોય ત્યારે ભૂલ હતી.

en: There was an error while logging in.
gu: પ્રવેશ કરવામાં સમસ્યા હતી.

en: There was an error while populating the profile.
gu: રૂપરેખા રચતી વખતે ભૂલ હતી.

en: There was some sort of I/O error: %s
gu: ત્યાં અમુક પ્રમાણમાં I/O ભૂલ હતી: %s

en: There was some sort of I/O error: %s
gu: ત્યાં અમુક પ્રમાણમાં I/O ભૂલ હતી: %s

en: This assistant will guide you through the process of registering your system with Red Hat to receive software updates and other benefits. You will need the following to register:
gu: આ સહાય તમને તમારી સિસ્ટમ સોફ્ટવેર સુધારાઓ માટે Red Hat Network (RHN) સાથે જોડાવા માટે સહાય કરશે, જેમ કે:

en: This client requires the server to support %s, which the current server does not support
gu: આ ક્લાઈન્ટ સર્વરને %s નો આધાર હોય એમ જરુરી છે, કે જેને વર્તમાન સર્વરનો આધાર નથી

en: This error shouldn't have happened. If you'd like to help us improve this program, please file a bug at bugzilla.redhat.com. Including the relevant parts of '%s' would be very helpful. Thanks!
gu: ભૂલ ઉદ્ભવવી જોઈએ નહિં. જો તમે અમને આ કાર્યક્રમ સુધારવા માટે મદદ કરવા માંગો, તો મહેરબાની કરીને bugzilla.redhat.com આગળ ભૂલનો અહેવાલ જમા કરો. '%s' ના સંબંધિત ભાગોને સમાવવાનું ખૂબ મદદરૂપ હોઈ શકે. આભાર!

en: This server doesn't support functionality needed by this version of the software update setup client. Please try again with a newer server.
gu: આ સર્વર સોફ્ટવેર સુધારા સુયોજન ક્લાઈન્ટની આ આવૃત્તિ દ્વારા જરૂરી વિધેયને આધાર આપતું નથી. મહેરબાની કરીને નવા સર્વર સાથે ફરીથી પ્રયત્ન કરો.

en: This system has already been registered with RHN using RHN certificate-based technology.
gu: આ સિસ્ટમ પહેલેથી જ RHN પ્રમાણપત્ર-આધારિત ટૅકનોલોજી સાથે રજીસ્ટર કરી દેવામાં આવી છે.

en: This system is already registered. Use --force to override
gu: આ સિસ્ટમ પહેલાથી જ નોંધણી થયેલ છે. ઉપર લખવા માટે --force વાપરો

en: This system may not be updated until it is associated with a channel.
gu: આ સિસ્ટમ જ્યાં સુધી તે માધ્યમ સાથે સંકળાય નહિં ત્યાં સુધી સુધારાશે નહિં.

en: This system was unable to be associated with the following RHN module(s) because there were insufficient subscriptions available in your account:
gu: આ સિસ્ટમ નીચેના RHN મોડ્યુલ(ઓ) સાથે સંડોવામાં અસમર્થ હતું કારણ કે ત્યાં તમારા ખાતામાં અપૂરતી ઉમેદવારીઓ હતી:

en: Tip: Forgot your login or password?  Contact your Satellite's Organization Administrator.
gu: મદદ: શું તમારો પાસવર્ડ અથવા વપરાશકર્તાનામ ભૂલી ગયા છે?  તમારા સેટેલાઈટના સંસ્થા સંચાલકનો સંપર્ક કરો.

en: Tip: Red Hat values your privacy: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html
gu: મદદ: Red Hat તમારા ખાનગીપણાને મૂલ્ય આપે છે: http://www.redhat.com/legal/privacy_statement.html

en: To learn more about RHN registration and technologies please consult this Knowledge Base Article: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>
gu: RHN રજીસ્ટ્રેશન અને ટૅકનોલોજી વિશે વધારે શીખવા માટે મહેરબાની કરીને આ નોલેજ બેઝ નો લેખનો સંપર્ક કરો: <a href="https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563">https://access.redhat.com/kb/docs/DOC-45563</a>

en: Unable to Locate SystemId
gu: SystemId ને સ્થિત કરવાનું અસમર્થ

en: Unable to open gui. Try `up2date --nox`
gu: gui ખોલવામાં અસમર્થ. `up2date --nox` નો પ્રયત્ન કરો

en: Updates Configured
gu: રૂપરેખાંકિત થયેલ સુધારા

en: Updating hardware profile...
gu: હાર્ડવેર રુપરેખા સુધારી રહ્યા છીએ...

en: Updating package profile...
gu: પેકેજ રુપરેખા સુધારી રહ્યા છીએ...

en: Updating virtualization profile...
gu: વર્ચ્યુઅલાઈઝેશન રૂપરેખા સુધારી રહ્યા છીએ...

en: Usage of --use-eus-channel option with --activationkey is not supported. Please use username and password instead.
gu:  --activationkey સાથે --use-eus-channel નો વપરાશ આધારભૂત નથી. મહેરબાની કરીને તેને બદલે વપરાશકર્તાનામ અને પાસવર્ડને વાપરો.

en: Use Au_thentication with HTTP Proxy:
gu: HTTP પ્રોક્સી સાથે સત્તાધિકરણ વાપરો (_t):

en: Use Authentication with HTTP Proxy
gu: HTTP પ્રોક્સી સાથે સત્તાધિકરણ વાપરો

en: V_iew Package Profile ...
gu: પેકેજ રૂપરેખા જુઓ (_i) ...

en: Version:
gu: આવૃત્તિ:

en: View Hardware Profile
gu: હાર્ડવેર રૂપરેખા જુઓ

en: View Package Profile
gu: પેકેજ રૂપરેખા જુઓ

en: Virtualization module: software updates for a limited number of virtual guests on this system.
gu: વર્ચ્યુઅલાઈઝેશન મોડ્યુલ: આ સિસ્ટમ પરના વર્ચ્યુઅલ મહેમાનોની મર્યાદિત સંખ્યા માટે સોફ્ટવેર સુધારાઓ.

en: Warning
gu: ચેતવણી

en: Warning: --contactinfo option has been deprecated. Please login to the server web user Interface and update your contactinfo.
gu: ચેતવણી: --contactinfo વિકલ્પ અપ્રચલિત કરી દેવામાં આવ્યુ છે. મહેરબાની કરીને સર્વર વેબ વપરાશકર્તા ઇન્ટરફેસમાં પ્રવેશો અને તમારી સંપર્ક જાણકારીને સુધારો.

en: Warning: Only installed product listed above will receive updates and support. If you would like to receive updates for additional products, please login to your satellite web interface and subscribe this system to the appropriate software channels. See Kbase article for more details. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)
gu: ચેતવણી: જો આ સિસ્ટમ પરનું સ્થાપિત ઉત્પાદન ઉપર યાદી થયેલ નહિં હોય, તો તમે તે ઉત્પાદન માટે સુધારાઓ અથવા આધાર મેળવશો. જો તમે તે ઉત્પાદન માટે સોફ્ટવેર સુધારાઓ મેળવવા ઈચ્છો, તો મહેરબાની કરીને તમારા સેટેલાઈટ વેબ ઈન્ટરફેસમાં પ્રવેશ કરો અને તે ઉત્પાદન માટે સુધારાઓ મેળવવા માટે આ સિસ્ટમન યોગ્ય સોફ્ટવેર ચેનલો સાથે ઉમેદવારી નોંધાવો. વધુ વિગતો માટે Kbase લેખ 11313 જુઓ. (http://kbase.redhat.com/faq/docs/DOC-11313)

en: Warning: Using this option, your system will always be the most recent minor release and cannot be limited to an older release version.
gu: ચેતવણી: આ વિકલ્પની મદદથી, તમારી સિસ્ટમ હંમેશા તાજેતરની ગૌણ પ્રકાશન રહેશે અને જૂની પ્રકાશન આવૃત્તિ માટે મર્યાદિત હોઇ શકતી નથી.

en: Warning: unable to enable rhnsd with chkconfig
gu: ચેતવણી: rhnsd ને chkconfig સાથે સક્રિય કરવામાં અસમર્થ

en: Warning:You will not be able to limit this system to minor release that is older than the recent minor release if you select this option.
gu: ચેતવણી:તમે ગૌણ પ્રકાશન માટે આ સિસ્ટમની મર્યાદા રાખી શકશો નહિં કે તાજેતરનાં ગૌણ પ્રકાશન કરતા જૂનું છે જો તમે આ વિકલ્પને પસંદ કરો તો.

en: We are attempting to contact the Red Hat Network server at %s.
gu: અમે Red Hat Network સર્વરનો %s આગળ સંપર્ક કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છીએ.

en: We could not contact the Satellite or Proxy at '%s.'
gu: અમે '%s' આગળ સેટેલાઈટ અથવા પ્રોક્સીનો સંપર્ક કરી શક્યા નહિં.

en: Why Register
gu: કેમ રજીસ્ટર કરવું છે

en: Why Should I Connect to RHN? ...
gu: મારે શા માટે RHN માં જોડાવાની જરૂર પડશે? ...

en: Why Should I Register?
gu: કેમ રજીસ્ટર કરવું છે

en: Would you like to register your system at this time? <b>(Strongly recommended.)</b>
gu: શું તમે તમારી સિસ્ટમ આ સમયે રજીસ્ટર કરવા ઈચ્છો છો? <b>(ખૂબ આગ્રહણીય.)</b>

en: Yes, Continue
gu: હા, ચાલુ રાખો

en: Yes/No dialog:
gu: હા/ના સંવાદ:

en: You may be running a client that is incompatible with the server.
gu: તમે ક્લાઈન્ટ ચલાવી રહ્યા હશો કે જે સર્વર સાથે અસુસંગત હશે.

en: You may deselect individual packages by unchecking them below.
gu: તમે નીચે પેકેજોને અચિહ્નિત કરીને અંગત પેકેજો નાપસંદ કરી શકો છો.

en: You must be root to run %s
gu: %s ચલાવવા માટે તમે રુટ હોવા જ જોઈએ

en: You must choose a name for this profile.
gu: તમારે આ રુપરેખા માટે નામ પસંદ કરવું જ જોઈએ.

en: You must enter a login.
gu: તમારે પ્રવેશ દાખલ કરવો જ પડશે.

en: You must enter a password.
gu: તમારે પાસવર્ડ દાખલ કરવો જ પડશે.

en: You must run rhn_register as root.
gu: તમારે rhn_register ને રુટ તરીકે જ ચલાવવું પડશે.

en: You must run the RHN registration program as root.
gu: તમારે RHN નોંધણી કાર્યક્રમ રુટ તરીકે જ ચલાવવો જોઈએ.

en: You must select a certificate.
gu: તમારે પ્રમાણપત્ર પસંદ કરવું જ પડશે.

en: You need to register this system by running `rhn_register` before using this option
gu: આ વિકલ્પ વાપરવા પહેલાં તમારે આ સિસ્ટમને `rhn_register` ચલાવીને રજીસ્ટર કરવાની જરૂર છે

en: You specified an invalid protocol. Only https and http are allowed.
gu: તમે અયોગ્ય પ્રોટોકોલ સ્પષ્ટ કરેલ છે. માત્ર https અને http માન્ય છે.

en: You were unable to be subscribed to the following software channels because there were insufficient subscriptions available in your account:
gu: તમે નીચેની સોફ્ટવેર ચેનલોમાં ઉમેદવારી નોંધાવવા માટે અસમર્થ હતા કારણ કે ત્યાં તમારા ખાતામાં અપૂરતી ઉમેદવારીઓ જરૂરી હતી.

en: You will not be able to take advantage of these benefits without registering.
gu: તમે તમારી સિસ્ટમને Red Hat Network સાથે જોડ્યા વિના આ ઉમેદવારીઓના વિશેષાધિકારોના લાભો ઉઠાવવા માટે સમર્થ થશો નહિં.

en: Your system is not setup for software updates.
gu: સોફ્ટવેર સુધારાઓ માટે તમારી સિસ્ટમ સુયોજિત નથી.

en: Your system is now ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
gu: તમારી સિસ્ટમ એ હવે સોફ્ટવેર સુધારાઓને મેળવવા માટે તૈયાર છે કે જે તેને સુરક્ષિત અને આધારભૂત રાખશે.
    
    તમે જાણશો જ્યારે સોફ્ટવેર સુધારાઓ ઉપલબ્ધ હોય અને જ્યારે પેકેજનું ચિહ્ન તમારા ડેસ્કટોપનાં સૂચના વિસ્તારમાં દેખાય (સામાન્ય રીતે ઉપર જમણાં ખૂણામાં, નીચે ગોળ થયેલ છે.) આ ચિહ્ન પર ક્લિક કરી રહ્યા છે જ્યારે ઉપલબ્ધ હોય, કોઇપણ સુધારાઓને લાગુ કરવા માટે તમને માર્ગદર્શન મળશે કે જે ઉપલબ્ધ છે:

en: Your system is ready to receive the software updates that will keep it secure and supported.
    
    You'll know when software updates are available when a package icon appears in the notification area of your desktop (usually in the upper-right corner, circled below.) Clicking on this icon, when available, will guide you through applying any updates that are available:
gu: તમારી સિસ્ટમ એ હવે સોફ્ટવેર સુધારાઓને મેળવવા માટે તૈયાર છે કે જે તેને સુરક્ષિત અને આધારભૂત રાખશે.
    
    તમે જાણશો જ્યારે સોફ્ટવેર સુધારાઓ ઉપલબ્ધ હોય અને જ્યારે પેકેજનું ચિહ્ન તમારા ડેસ્કટોપનાં સૂચના વિસ્તારમાં દેખાય (સામાન્ય રીતે ઉપર જમણાં ખૂણામાં, નીચે ગોળ થયેલ છે.) આ ચિહ્ન પર ક્લિક કરી રહ્યા છે જ્યારે ઉપલબ્ધ હોય, કોઇપણ સુધારાઓને લાગુ કરવા માટે તમને માર્ગદર્શન મળશે કે જે ઉપલબ્ધ છે:

en: Your system will be subscribed to %s 
    base software channel. You will not be
    able to move this system to an earlier release
    (you will be able to move to a newer release).
    Are you sure you would like to continue?
gu: તમારી સિસ્ટમ %s આધાર સિસ્ટમ સાથે ઉમેદવારી કરેલ હશે. તમે પહેલાનાં પ્રકાશનમાં આ સિસ્ટમને ખસેડવા માટે સક્ષમ થશો નહિં (તમે નવા પ્રકાશનમાં ખસેડવા માટે સક્ષમ થશો.)
    શું તમે ખરેખર ચાલુ રાખવા માંગો છો?

en: Your system will be subscribed to the base software channel to receive all available updates.
gu: તમારી સિસ્ટમ બધા ઉપલબ્ધ સુધારાઓને મેળવવા માટે આધાર સોફ્ટવેર ચેનલમાં ઉમેદવારી થયેલ હશે.

en: Your system will be subscribed to the base software channel.  You will not be able to move this system to an earlier minor release channel if you continue (you will be able to move to a later release.)
gu: તમારી સિસ્ટમ આધાર સોફ્ટવેર ચેનલમાં ઉમેદવારી થયેલ હશે. તમે આ સિસ્ટમને પહેલાંની ગૌણ પ્રકાશન ચેનલમાં ખસેડવા સક્ષમ હશો નહિં જો તમે ચાલુ રાખો તો (તમે પછીનાં પ્રકાશનમાં ખસેડવા સક્ષમ થશો.)

en: Your system will need to access a subscription. This will allow you to keep your system updated, secure, and supported.
gu: તમારી સિસ્ટમને ઉમેદવારીના વપરાશની જરૂર રહેશે. આ તમને તમારી સિસ્ટમ સુધારાયેલ, સુરક્ષિત, અને આધારભૂત રાખવા માટે પરવાનગી આપશે.

en: [Deprecated] Read contact info from stdin
gu: [અપ્રચલિત] stdin માંથી સંપર્ક જાણકારીને વાંચો

en: _Activate a subscription now...
gu: ઉમેદવારી હમણાં જ સક્રિય કરો (_A)...

en: _Close
gu: બંધ કરો (_C)

en: _Go Back and Register
gu: પાછા જાવ અન રજીસ્ટર કરો (_G)

en: _Login:
gu: પ્રવેશ (_L):

en: _Minor release:
gu: ગૌણ પ્રકાશન (_M):

en: _No, Cancel
gu: ના, રદ કરો (_N)

en: _No, I prefer to register at a later time.
gu: ના, હું પછીના સમયે રજીસ્ટર કરવાને પ્રાધાન્ય આપું છું (_N).

en: _Password:
gu: પાસવર્ડ (_P):

en: _Proxy Location:
gu: પ્રોક્સી સ્થાન (_P):

en: _Proxy Setup
gu: પ્રોક્સી સુયોજન (_P)

en: _View Hardware Profile ...
gu: હાર્ડવેર રૂપરેખા જુઓ (_V) ...

en: _Why Should I Register?
gu: શા માટે મારે રજીસ્ટર કરવુ જોઇએ (_W)?

en: _Yes, Continue
gu: હા, ચાલુ રાખો (_Y)

en: _Yes, I'd like to register now.
gu: હા, હું હમણાં રજીસ્ટર કરવા માંગુ છું (_Y).

en: class %s has no attribute '%s'
gu: વર્ગ %s પાસે ગુણધર્મ '%s' નથી

en: icon of aplet
gu: ઍપલેટનું ચિહ્ન

en: installation number field
gu: સ્થાપન નંબર ક્ષેત્ર

en: label
gu: લેબલ

en: progress bar
gu: પ્રગતિ પટ્ટી

en: progress status
gu: પ્રગતિ પરિસ્થિતિ

en: proxy location
gu: પ્રોક્સી સ્થાન

en: proxy password field
gu: પ્રોક્સી પાસવર્ડ ક્ષેત્ર

en: proxy user field
gu: પ્રોક્સી વપરાશકર્તા ક્ષેત્ર

en: satellite server location
gu: સેટેલાઇટ સર્વર સ્થાન

en: system name
gu: સિસ્ટમ નામ (_N):

en: unknown
gu: અજ્ઞાત
